Leikmaðurinn
Jovan Kukobat
Númer: 1
Fæðingardagur: 25. desember 1987
Staða: Markvörður
Fyrri félög: Jugovica og HC Vojvodina (Serbía) og Hapoel Ramat Gan (Ísrael)



Maður leiksins
KA - Afturelding (Olís deild Sun. 1. des. 2019)
 Markvarsla í deildar- og bikarleikjum
 Leikur Varin skot Mörk á sig Nýting Varin víti Víti reynd Nýting
KA - Fram (Olís deildin)0000000
Stjarnan - KA (Olís deildin)31319%1250%000
KA - Selfoss (Olís deildin)3633%00000
KA - HK (Olís deildin)61233%030%000
ÍR - KA (Olís deildin)62519%010%000
KA - Fjölnir (Olís deildin)122830%010%000
Haukar - KA (Olís deildin)122632%020%000
KA - Afturelding (Olís deild)122731%1425%000
KA - ÍBV (Olís deildin)52417%020%000
Afturelding - KA (Bikar)112531%1333%000
Valur - KA (Olís deildin)93023%040%000
KA - FH (Olís deildin)132633%020%000
Fram - KA (Olís deildin)132534%010%000
KA - Stjarnan (Olís deildin)62321%030%000
Selfoss - KA (Olís deildin)21413%020%000
HK - KA (Olís deildin)102429%010%000
KA - ÍR (Olís deildin)41917%010%000
Fjölnir - KA (Olís deildin)152142%020%000
KA - Haukar (Olís deildin)142536%1333%000
Afturelding - KA (Olís deild)52219%2450%000
Fjöldi leikja 2016141528%64115%000
 Tölfræði í deildar- og bikarleikjum
 Leikur Mörk/Skot Víta fisk Vítanýting Stoðs. Tapaðir boltar
KA - Afturelding (Olís deild)1/1100%00/000000
Fjöldi leikja 201/1100%00/000000